EU9 KTO Asia 
logo

Thông báo

Icon
Error

Tùy chọn
Xem bài viết cuối Go to first unread
Offline BQT.CDVN  
#1 Đã gửi : 01/10/2021 lúc 07:31:40(UTC)
BQT.CDVN

Danh hiệu: Moderator

Medals: Medal: Medal of Honor Cadovn

Nhóm: Moderator
Gia nhập: 20-01-2014(UTC)

Cảm ơn: 355 lần

Thân gửi anh em,

Thông tin về giải thưởng cuộc thi 9/2021 :

Cuộc thi tháng 1 đã có giải như sau, tipster đạt chuẩn theo quy định, xin chúc mừng anh em đoạt giải

RankingTipsterPickedProfitYeildMonth Fee
1
verified
91 269.85 29.7%

§  Giải 1: Tiền mặt 3,000,000 VND 

Để công bằng BTC sẽ chờ ý kiến anh em trong 3 ngày. Và tiến hành liên lạc với người đoạt giải để trao giải thưởng, Tipster đoạt giải xin vui lòng chờ thêm 3 ngày nhé. Trong thời giai này BTC sẽ gửi mail theo nick đăng ký để xác nhận thông tin cho chính xác để chuyển giải thưởng.

Thân mến,

kto & cadovn
thanks 4 người cảm ơn BQT.CDVN cho bài viết.
đức độ trên 01-10-2021(UTC) ngày, UNDER FT trên 02-10-2021(UTC) ngày, bétvôđối trên 03-10-2021(UTC) ngày, oidoioi10 trên 05-10-2021(UTC) ngày
Quảng cáo
Offline TipOfMe  
#2 Đã gửi : 04/10/2021 lúc 08:46:08(UTC)
TipOfMe

Danh hiệu: Active Member

Nhóm: Member
Gia nhập: 21-02-2021(UTC)
American Samoa

con khỉ 4r 1 năm hoạt động mà thấy coopbet chưa phát triển chi nhỉ sao admin k thay đổi chút như các 4r nc ngoài set nick tipster vàng bạc đồng khi đoạt 3 tháng nằm top 1-5 đạt 25% yeild thêm chức năng TIP điểm nhằm đẩy mục tiêu bét ít mà chuẩn giống như nowgoal đó admin lúc đó sẽ tránh dc tình trạng bet nhìu đua even mình thấy câc 4r nc ngoài họ set up như vậy sẽ có lợi cho 4r tipster ngoài even đua tháng sẽ có thêm thu nhập bởi các fan của họ khi fan họ thấy ổn họ bo và tip tiền cho tipster đó chứ như bg 4r coopbet còn nằm im tại chỗ quá
thanks 2 người cảm ơn TipOfMe cho bài viết.
BQT.CDVN trên 04-10-2021(UTC) ngày, đức độ trên 05-10-2021(UTC) ngày
Offline BQT.CDVN  
#3 Đã gửi : 04/10/2021 lúc 06:32:05(UTC)
BQT.CDVN

Originally Posted by: TipOfMe Go to Quoted Post
con khỉ 4r 1 năm hoạt động mà thấy coopbet chưa phát triển chi nhỉ sao admin k thay đổi chút như các 4r nc ngoài set nick tipster vàng bạc đồng khi đoạt 3 tháng nằm top 1-5 đạt 25% yeild thêm chức năng TIP điểm nhằm đẩy mục tiêu bét ít mà chuẩn giống như nowgoal đó admin lúc đó sẽ tránh dc tình trạng bet nhìu đua even mình thấy câc 4r nc ngoài họ set up như vậy sẽ có lợi cho 4r tipster ngoài even đua tháng sẽ có thêm thu nhập bởi các fan của họ khi fan họ thấy ổn họ bo và tip tiền cho tipster đó chứ như bg 4r coopbet còn nằm im tại chỗ quá

Cám ơn bro đã góp ý, coopbet cũng thấy cuộc thi hiện tại chưa được như mong muốn để tipster đạt tips ít nhưng chất lượng, hơn về số lượng tips nhiều chạy đua giải thưởng như hiện nay, bro vui lòng góp ý rỏ hơn giúp và gửi mình link của các trang khác để tham khảo nhé, anh em nào có ý kiến hay để cuộc thi đãm bảo tipster bet mỗi tháng ít tips nhưng chất lượng hơn.

Thân mến,

kto & cadovn
thanks 1 người cảm ơn BQT.CDVN cho bài viết.
đức độ trên 05-10-2021(UTC) ngày
Offline TipOfMe  
#4 Đã gửi : 04/10/2021 lúc 07:24:00(UTC)
TipOfMe

American Samoa

Admin tham khảo 1 số hình thức như sau: 1- Set up nick tipster có phong độ sau 2-3 tháng mà nằm top từ 1-5 và đạt yeild 25% . Bôi nick đó màu vàng xanh tím cho đẹp mắt 2- Ra thêm chức năng tip ( bo tiền ảo ) cho tipster . Tất nhiên là do member nạp vô tip cho idol mình yêu thích. tham khảo như nowgoal.com hay bongdalu.com 3- Đẩy bảng xếp hạng các nick tipster có lượng fan và lịch sử bet tốt thành 1 mục nhỏ bên phải wed nhằm thu hút lượng fan 4- Ngoài even ra . Mục tip từ fan bo cho idol họ thích là mục tiêu cho tipster bét cẩn thận hơn 5- khi fan bo cho tipster . tipster sẽ quy điểm ảo ra tiền thật. tất nhiên admin có thể lấy % hoa hồng để duy trì cho wed
thanks 1 người cảm ơn TipOfMe cho bài viết.
Offline BQT.CDVN  
#5 Đã gửi : 05/10/2021 lúc 07:30:59(UTC)
BQT.CDVN

Hi Bro,

các mục: 

1. ok

2. Hiện tại đã có chức năng tips rồi nhé, thành viên có thể mua tips cửa người pick có chất lượng tốt, trả tiền qua hệ thống ngân hàng

3. Mục này đã có thống kê từng tháng và năm

4 & 5. Đề xuất này có vẽ hợp lý, vì giải thưởng cuộc thi hiện tại anh em chạy theo cách thắng giải thưởng(như bet thật nhiều để đạt được giải thưởng chứ không quan tâm đến số lượng tips ít để mọi người mua có thể chơi), nên nghĩ cách làm sao để anh em bet 1 tháng tầm 30-60 tips nhưng có yeild % cao để anh em mua tips tham gia được, xin vui lòng giúp góp ý chi tiết hơn về vấn đề này để chọn anh em tipster thực sự nhé, mong ý kiến của bro và các anh em khác.

chúng ta đón nhận ý kiến của mọi người ở topic này

Thân mến,

Sửa bởi người viết 05/10/2021 lúc 07:31:42(UTC)  | Lý do: Chưa rõ

kto & cadovn
thanks 1 người cảm ơn BQT.CDVN cho bài viết.
Offline đức độ  
#6 Đã gửi : 05/10/2021 lúc 05:02:31(UTC)
đức độ

Gia nhập: 07-09-2020(UTC)
Viet Nam

Cảm ơn: 6 lần

Đã nhận giải tháng 9 , thanks Admin

Offline TipOfMe  
#7 Đã gửi : 13/10/2021 lúc 01:18:25(UTC)
TipOfMe

American Samoa

Tháng 10 bạn Yến Thanh đánh rất ghê 37 kèo win 36 và 1 hoà
thanks 1 người cảm ơn TipOfMe cho bài viết.
goaway trên 13-10-2021(UTC) ngày
Offline TipOfMe  
#8 Đã gửi : 17/10/2021 lúc 07:03:28(UTC)
TipOfMe

American Samoa

Originally Posted by: BQT.CDVN Go to Quoted Post
<p>Hi Bro,</p> <p>c&aacute;c mục:&nbsp;</p> <p>1. ok</p> <p>2. Hiện tại đ&atilde; c&oacute; chức năng tips rồi nh&eacute;, th&agrave;nh vi&ecirc;n c&oacute; thể mua tips cửa người pick c&oacute; chất lượng tốt, trả tiền qua hệ thống ng&acirc;n h&agrave;ng</p> <p>3. Mục n&agrave;y đ&atilde; c&oacute; thống k&ecirc; từng th&aacute;ng v&agrave; năm</p> <p>4 &amp; 5. Đề xuất n&agrave;y c&oacute; vẽ hợp l&yacute;, v&igrave; giải thưởng cuộc thi hiện tại anh em chạy theo c&aacute;ch thắng giải thưởng(như bet thật nhiều để đạt được giải thưởng chứ kh&ocirc;ng quan t&acirc;m đến số lượng tips &iacute;t để mọi người mua c&oacute; thể chơi), n&ecirc;n nghĩ c&aacute;ch l&agrave;m sao để anh em bet 1 th&aacute;ng tầm 30-60 tips nhưng c&oacute; yeild % cao để anh em mua tips tham gia được, xin vui l&ograve;ng gi&uacute;p g&oacute;p &yacute; chi tiết hơn về vấn đề n&agrave;y để chọn anh em tipster thực sự nh&eacute;, mong &yacute; kiến của bro v&agrave; c&aacute;c anh em kh&aacute;c.</p> <p>ch&uacute;ng ta đ&oacute;n nhận &yacute; kiến của mọi người ở topic n&agrave;y</p> <p>Th&acirc;n mến,</p> <p>&nbsp;</p>
góp ý vs admin như sau 1- đề xuất cho mỗi tk là 1000 điểm min bet 1₫ max bet 10₫. tk nào chơi hết dừng bước even 2- hạn chế bet 1 ngày xuống còn 5bet 3- fix lại time delay bóng chính bác nhé. delay time vậy phát triển even và mua bán tip khó lắm
Offline 3conQ  
#9 Đã gửi : 22/10/2021 lúc 03:09:53(UTC)
3conQ

Gia nhập: 22-10-2021(UTC)
Australia

ủa bg giải sao còn 3tr vậy admin sao thấy đứa bạn bảo vô địch 5tr nhì 3tr á sợ run
Ai đang xem chủ đề này?
Di chuyển  
Bạn không thể tạo chủ đề mới trong diễn đàn này.
Bạn không thể trả lời chủ đề trong diễn đàn này.
Bạn không thể xóa bài của bạn trong diễn đàn này.
Bạn không thể sửa bài của bạn trong diễn đàn này.
Bạn không thể tạo bình chọn trong diễn đàn này.
Bạn không thể bỏ phiếu bình chọn trong diễn đàn này.