EU9 KTO Asia 
logo

Thông báo

Icon
Error

Tùy chọn
Xem bài viết cuối Go to first unread
Offline lilytruong  
#1 Đã gửi : 19/03/2020 lúc 03:18:15(UTC)
lilytruong

Danh hiệu: Junior Member

Nhóm: Member
Gia nhập: 24-12-2018(UTC)
Viet Nam

Câu hỏi: “Chào Bác sĩ. Em muốn có bầu ngực to tròn hơn. Nên định nâng ngực. Nhưng em lo không biết nâng ngực kiêng gì. Do em rất ngại kiêng cữ ăn uống không thoải mái lắm. Mong Bác sĩ giải đáp giúp em ạ” (Hồng Nga, Q.9)

Trả lời: Chào bạn Hồng Nga! Cám ơn bạn đã tin tưởng gửi câu hỏi đến Bệnh viện thẩm mỹ Ngô Mộng Hùng. Với thắc mắc nâng ngực kiêng gì mà bạn quan tâm. Bác sĩ sẽ giải đáp ngay sau đây.

>>>>> THAM KHẢO: Nâng ngực có đau không?

Bác sĩ giải đáp nâng ngực kiêng gì

Bạn Kim Loan thân mến! Phương pháp nâng ngực nội soi giúp bầu ngực căng đều và đẹp, để tăng thêm vẻ gợi cảm cho ngoại hình của các Eva. Vì thế rất nhiều người lựa chọn phương pháp này, nhưng mặt khác họ lại lo lắng sau nâng ngực kiêng gì.

Sau làm đẹp bạn phải kiêng vận động mạnh, đi lại nhẹ nhàng, không mang vác nặng nề. Phải mặc áo định ngực theo hướng dẫn của Bác sĩ. Và không dùng một số loại thức ăn như sau:

- Thịt bò: khiến vết mổ để lại thâm
- Hải sản, thịt gà: sẽ khiến bạn ngứa
- Rau muống: vết mổ sẽ để lại sẹo lồi
- Đồ nếp: làm vết mổ lâu lành
- Trứng: làm vết mổ loang ra thành lang ben.

>>>>> XEM THÊM: Nâng ngực kiêng quan hệ bao lâu?

Ngoài lo lắng nâng ngực kiêng gì, bạn cũng nên quan tâm ăn nhiều rau quả, trái cây có nhiều vitamin. Các loại hạt, ngũ cốc. Giúp bổ sung những dưỡng chất cho cơ thể.

Địa chỉ “xóa tan” nỗi lo nâng ngực kiêng gì

Bạn Kim Loan đừng ngần ngại chuyện nâng ngực kiêng gì. Khi đến Bệnh viện thẩm mỹ Ngô Mộng Hùng bạn sẽ được nhân viên tư vấn tốt nhất. Và được các y Bác sĩ chăm sóc, hướng dẫn vệ sinh vết mổ. Nhằm giúp cho bạn mau chóng hồi phục hơn.

Bệnh viện sử dụng máy nội soi được gắn camera siêu nhỏ, phóng to vị trí phẫu thuật. Giúp Bác sĩ xác định chính xác vị trí đặt túi ngực. Cho bạn vòng 1 đồng đều cân xứng và đẹp dài lâu.

>>>>> THAM KHẢO: Nâng ngực có cho con bú được không?

Bác sĩ thẩm mỹ Ngô mộng Hùng với nhiều năm kinh nghiệm trong lĩnh vực thẩm mỹ. Từng du học tại các nước Hàn Quốc, Hoa Kỳ. Ông sẽ là người đưa ra lời khuyên nâng ngực kiêng gì. Và trực tiếp mang đến vòng 1 quyến rũ cho khách hàng.

Túi ngực Mentor được Cục FDA chứng nhận an toàn, vẫn là sự lựa chọn của nhiều người. Với độ bền chắc, không biến đổi theo thời gian. Cho bạn bầu ngực mềm mại, căng tròn.

Ngoài nâng ngực nội soi, Bệnh viện còn có các dịch vụ như: nâng ngực chảy xệ, nâng ngực bằng mỡ tự thân, nâng ngực nội soi Nano Chip, nâng ngực nội soi 3D…

CLICK NGAY ĐỂ ĐƯỢC CHUYÊN GIA TƯ VẤN MIỄN PHÍ >>> Nâng ngực kiêng gì

Bạn đang lo lắng không biết cắt mí mắt ở đâu đẹp? TMV Bác sĩ Ngô Mộng Hùng chuyên về dịch vụ cắt mí mắt bao gồm: Thẩm mỹ cắt mắt 2 mí - Thẩm mỹ cắt mí mắt hàn quốc đẹp như Sao Hàn.
Quảng cáo
Offline benhvienemcas  
#2 Đã gửi : 04/01/2021 lúc 01:36:59(UTC)
benhvienemcas

Danh hiệu: Active Member

Nhóm: Member
Gia nhập: 04-01-2021(UTC)
Viet Nam

Sau nâng ngực kiêng ăn gì được nhiều chị em vô cùng quan tâm. Thực tế, chúng ta thường lo lắng sẽ khiến cho vết mổ bị sẹo xấu nên kiêng ăn: thịt bò, trứng, giết mổ gà, rau muống,... Thậm chí ăn kiêng để mong muốn kết quả thẩm mỹ được tuyệt vời nhất. Bên cạnh đó, bạn có thể ăn uống thường nhật, ko nên kiêng cử quá phổ biến sẽ làm thân thể thiếu nhiều chất, khiến cho công đoạn lành thương bị kéo dài và ko hiệu quả.

Hơn hết, sau nâng ngực, trong 4 tháng đầu, bạn không được uống bia rượu và sử dụng chất kích thích. Việc tiêu dùng thuốc lá, bia rượu, cà phê chỉ cần khoảng này sở hữu thể gây ra tác dụng ngược mang thuốc, khiến quá trình hồi phục bị kéo dài. Đồng thời không sử dụng Collagen, thực phẩm chức năng trong 6 tháng đầu sau khi giải phẫu nâng ngực.

CHẾ ĐỘ ĂN UỐNG

Sau khi phẫu thuật song, bạn nên ăn cháo và bổ sung nước để dễ tiêu hóa.

Bổ sung thực phẩm giàu vitamin C: có nhiều trong rau xanh, trái cây như ổi, chuối, cam,... Giúp nâng cao cường sức đề kháng cho cơ thể, tinh thần hào hứng hơn. Trong khoảng đó thúc đẩy công đoạn hồi phục được nhanh hơn.

BỔ SUNG ĐỦ NƯỚC CHO CƠ THỂ

Uống đủ mỗi ngày 2 lít nước. Việc này tạo điều kiện cho máu huyết tiện lợi lưu thông. Cùng lúc tăng khả năng hình thành những tế bào mới. Hơn hết giúp mau lành thương và cơ thể khỏe mạnh.

TRÁNH CÁC QUAN NIỆM SAI LẦM

Mặc áo định hình Leonisa quá chặt để xuất hiện khe ngực

Mặc áo ngực liên tục để giảm thiểu tình trạng chảy xệ. Ngoài ra tuyến vú bình thường vẫn bị xệ theo thời kì

Đây là vết thương sạch nên ko cần phải thay băng mỗi ngày như các vết thương khác.

Bệnh Viện Emcas

Địa chỉ: 14/27 Hoàng Dư Khương, Phường 12, Quận 10

Hotline: 0989771177 - 0909129698

Web: Emcas.vn

Ai đang xem chủ đề này?
Di chuyển  
Bạn không thể tạo chủ đề mới trong diễn đàn này.
Bạn không thể trả lời chủ đề trong diễn đàn này.
Bạn không thể xóa bài của bạn trong diễn đàn này.
Bạn không thể sửa bài của bạn trong diễn đàn này.
Bạn không thể tạo bình chọn trong diễn đàn này.
Bạn không thể bỏ phiếu bình chọn trong diễn đàn này.